LỬA XANH CLUB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Em gái pé pỏng ...Hãy tha thứ cho anh nha!!!

3 posters

Go down

Em gái pé pỏng ...Hãy tha thứ cho anh nha!!! Empty Em gái pé pỏng ...Hãy tha thứ cho anh nha!!!

Bài gửi by luaxanhclub 20/11/2008, 19:08

Em gái pé pỏng ...Hãy tha thứ cho anh nha!!! 353511 Người em nhỏ pé của tui ơi…!!! Em có biết là mấy ngày nay anh bùn lắm không ??? Em gái pé pỏng ...Hãy tha thứ cho anh nha!!! 840397 Anh bùn vì ngay cả em cũng không hiểu anh nữa !!!
Tại sao chỉ với một câu nói đùa mà em lại giận anh nhiều đến thế??? Em gái pé pỏng ...Hãy tha thứ cho anh nha!!! 557578 Chẳng lẽ em sẽ vì câu nói ấy mà em giận anh mãi luôn sao !!! Không có con người nào là hoàn hảo cũng không có con người nào là giận giai cả được nhưng chỉ trừ khi con người ấy lại mún giữ mãi nỗi giận dữ ấy không chịu vứt bỏ nó thì thật sự không chỉ
anh mà cả ông trời cũng đành pó tay.com… Em gái pé pỏng ...Hãy tha thứ cho anh nha!!! 803310 Anh thật sự cũng rất đau khi mất đi một người em nhưng rồi nó cũng sẽ qua đối với anh vì nỗi đau này không phải là do anh mà là em muốn như thế thì anh chấp nhận thôi !!!

Em gái pé pỏng ...Hãy tha thứ cho anh nha!!! 151178 Anh thà chấp nhận mình sẽ đau một lần rồi thôi còn hơn phải sống trong nỗi thắp thỏm lo âu vì không biết từng nào em gái mình tha thứ cho
mình !!! Em gái pé pỏng ...Hãy tha thứ cho anh nha!!! 999173 Đối với anh bây giờ là phải tập trung 100% Em gái pé pỏng ...Hãy tha thứ cho anh nha!!! 61119 vào việc học để thi học kỳ thành công và sẽ không nghĩ ngợi nhiều nữa.

Em gái pé pỏng ...Hãy tha thứ cho anh nha!!! 762902 Anh thì lúc nào cũng sẽ mở rộng đôi tay đón chào em gái và sẽ không quay lưng với em nhưng còn nếu em cứ cố giữ mãi cái tôi cá nhân và cái ích kỉ của mình thì anh đành chịu… Anh mong em gái hãy đọc và suy ngẫm những
gì anh nói vì trong lúc nào anh lun coi em là đứa em gái pé pỏng đáng yêu của
anh!!! Em gái pé pỏng ...Hãy tha thứ cho anh nha!!! 222867
luaxanhclub
luaxanhclub
Quản trị viên - Chủ nhiệm Câu Lạc Bộ
Quản trị viên - Chủ nhiệm Câu Lạc Bộ

Nam
Đóng góp : : 96
Nhìn thấy mặt trời : 32
from : Đoàn Phường 9
iob / hobbies : Student
tính cách : thân thiện vã dễ hòa đồng, vui tính và luôn luôn giúp đỡ mỗi người
thành viên 4rum từ ngày : 16/08/2008

https://luaxanh.forumvi.com

Em gái pé pỏng ...Hãy tha thứ cho anh nha!!! Empty Re: Em gái pé pỏng ...Hãy tha thứ cho anh nha!!!

Bài gửi by venus_lovely1620 2/12/2008, 20:49

khung a viet cai ji vay
venus_lovely1620
venus_lovely1620
Điều hành viên - thành viên Câu Lạc Bộ

Nữ
Đóng góp : : 86
Nhìn thấy mặt trời : 31
from : đoàn F9
iob / hobbies : học sinh / đi chơi
tính cách : dễ xương
thành viên 4rum từ ngày : 26/08/2008

http://www.nhac8.com

Em gái pé pỏng ...Hãy tha thứ cho anh nha!!! Empty Re: Em gái pé pỏng ...Hãy tha thứ cho anh nha!!!

Bài gửi by khach_vip 3/12/2008, 19:37

chậc , a Thiện nói rằng ảnh viết cho pé Nhã
khach_vip
khach_vip
Khách Viếng Thăm
Khách Viếng Thăm

Nam
Đóng góp : : 204
from : trường Nguyễn Công Trứ
iob / hobbies : Học sinh / go out with my friend
tính cách : lúc thì như thế này , lúc thì như thế kia
thành viên 4rum từ ngày : 20/08/2008

http://www.thptnguyencongtru.org/diendan

Bài gửi by venus_lovely1620 7/12/2008, 10:18

Lam ji sai fai xin loi vay ha Em gái pé pỏng ...Hãy tha thứ cho anh nha!!! 530990
venus_lovely1620
venus_lovely1620

Nữ
Đóng góp : : 86
from : đoàn F9
iob / hobbies : học sinh / đi chơi
tính cách : dễ xương
thành viên 4rum từ ngày : 26/08/2008

http://www.nhac8.com

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content